Gioăng silicone tròn đặc
Gioăng silicone chịu nhiệt tròn đặc phi 7.5 (D7.5 - 7.5mm)
Gioăng silicone chịu nhiệt tròn đặc phi 7.5 (D7.5 - 7.5mm) — Gioăng silicone tròn đặc phi 7.5 mm kích thước trung bình, sử dụng rộng rãi cho cửa lò nướng/sấy thực phẩm, thiết bị y tế và cửa kính lò công nghiệp cần kín nhiệt bền lâu.
Vật liệu Cao su Silicone, phi 2 – phi 20 mm. Đóng gói và giao hàng nhanh toàn quốc. Liên hệ HN: 0325 655 700 / HCM: 0965 148 600 để nhận báo giá trong ngày.
Thông số kỹ thuật
| Đường kính (phi) | phi 7.5 mm |
| Tiết diện | Tròn đặc (solid cord) |
| Vật liệu | Cao su Silicone (VMQ) |
| Nhiệt độ làm việc | −60 °C … +230 °C |
| Độ cứng | 40–70 Shore A |
| Màu sắc | Trắng / đỏ / xanh (food-grade khả thi) |
| Đơn vị bán | Mét dài / cuộn 10–50 m |
| Đặc tính nổi bật | Đàn hồi cao, không mùi, an toàn thực phẩm (FDA) |
| Kháng thời tiết | Tốt — UV, ozone, ẩm ướt |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam |
Ứng dụng tiêu biểu
- ›Gioăng cửa lò nướng, lò sấy thực phẩm công nghiệp
- ›Thiết bị y tế, nha khoa, khử trùng autoclave
- ›Cửa kính lò kính, lò gốm nhiệt độ vừa
- ›Tủ điện ngoài trời: chống bụi/ẩm, chịu UV dài hạn
- ›Máy hàn nhiệt, thiết bị đóng gói nhiệt độ cao