Phớt cao su Viton FKM
Phớt cao su Viton FKM 265x300x15 chịu nhiệt, chịu hóa chất
Phớt cao su Viton FKM 265x300x15 chịu nhiệt, chịu hóa chất — Phớt Viton FKM 265×300×15 mm chuyên dùng cho thiết bị nặng: trục máy khai thác, bơm chìm đường kính lớn, hộp số công suất cao — nơi cần kín dầu lâu dài ở điều kiện nhiệt độ và hóa chất khắc nghiệt.
Vật liệu Cao su Viton FKM, 30×40×7 – 180×200×12 mm. Đóng gói và giao hàng nhanh toàn quốc. Liên hệ HN: 0325 655 700 / HCM: 0965 148 600 để nhận báo giá trong ngày.


Thông số kỹ thuật
| Kích thước (ID×OD×H) | 265×300×15 mm |
| Vật liệu | Cao su Viton FKM (Fluoroelastomer) |
| Nhiệt độ làm việc | −20 °C … +200 °C |
| Tốc độ trục tối đa | ≤ 12 m/s (tuỳ đường kính) |
| Áp suất làm việc | ≤ 0,05 MPa (phớt tiêu chuẩn) |
| Màu sắc | Nâu (Viton tiêu chuẩn) |
| Kháng hóa chất | Dầu khoáng, dầu tổng hợp, nhiên liệu, axit loãng |
| Kết cấu | Vành cao su + lò xo thép không gỉ giữ môi |
| Tiêu chuẩn | DIN 3760 / ISO 6194 (tham chiếu) |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam |
Ứng dụng tiêu biểu
- ›Máy trộn công nghiệp, mixer tank lớn
- ›Bơm chìm trục lớn khai thác nước/hóa chất
- ›Hộp số công suất cao trong khai khoáng, xi măng
- ›Thiết bị luyện kim, máy đùn nhựa trục lớn
- ›Tuabin, máy nén áp suất cao trong lọc hoá dầu