Gioăng cao su xốp tròn đặc
Gioăng cao su xốp tròn đặc EPDM, Silicone phi 2.5 (D2.5 - 2.5mm)
Gioăng cao su xốp tròn đặc EPDM, Silicone phi 2.5 (D2.5 - 2.5mm) — Gioăng cao su xốp tròn đặc phi 2.5 mm kích thước nhỏ, dùng đệm kín khe hở hẹp trên cửa tủ điện, nắp máy và thiết bị điện tử công nghiệp — nén tốt dù lực ép nhỏ, không biến dạng vĩnh viễn.
Vật liệu Cao su xốp EPDM/Silicone, phi 2 – phi 20 mm. Đóng gói và giao hàng nhanh toàn quốc. Liên hệ HN: 0325 655 700 / HCM: 0965 148 600 để nhận báo giá trong ngày.


Thông số kỹ thuật
| Đường kính (phi) | phi 2.5 mm |
| Tiết diện | Tròn đặc xốp (sponge cord) |
| Vật liệu | Cao su xốp EPDM hoặc Silicone xốp |
| Nhiệt độ làm việc | −40 °C … +150 °C (EPDM) / −60…+200 °C (Silicone) |
| Độ cứng (nén) | Mềm — dễ nén, đàn hồi tốt sau khi nhả lực |
| Màu sắc | Đen (EPDM) / Trắng-xám (Silicone xốp) |
| Đơn vị bán | Mét dài / cuộn 10–30 m |
| Đặc tính nổi bật | Hấp thụ rung, đệm kín cửa/nắp, chống bụi/ẩm |
| Ứng dụng chính | Gioăng cửa, tủ điện, máy móc; chống rung thiết bị |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam |
Ứng dụng tiêu biểu
- ›Đệm kín khe cửa tủ điện, tủ điều khiển chống bụi/ẩm
- ›Gioăng nắp thiết bị điện tử công nghiệp ngoài trời (IP54+)
- ›Đệm chống rung cho bảng mạch điện tử và cảm biến
- ›Khe hở hẹp trên vỏ máy, nắp đậy thiết bị đo lường
- ›Foam seal cho hệ thống lọc không khí, điều hòa nhỏ