Gioăng cao su xốp tròn đặc
Gioăng cao su xốp tròn đặc EPDM, Silicone phi 2 (D2 - 2mm)
Gioăng cao su xốp tròn đặc EPDM, Silicone phi 2 (D2 - 2mm) — Gioăng cao su xốp tròn đặc phi 2 mm kích thước nhỏ, dùng đệm kín khe hở hẹp trên cửa tủ điện, nắp máy và thiết bị điện tử công nghiệp — nén tốt dù lực ép nhỏ, không biến dạng vĩnh viễn.
Vật liệu Cao su xốp EPDM/Silicone, phi 2 – phi 20 mm. Đóng gói và giao hàng nhanh toàn quốc. Liên hệ HN: 0325 655 700 / HCM: 0965 148 600 để nhận báo giá trong ngày.


Thông số kỹ thuật
| Đường kính (phi) | phi 2 mm |
| Tiết diện | Tròn đặc xốp (sponge cord) |
| Vật liệu | Cao su xốp EPDM hoặc Silicone xốp |
| Nhiệt độ làm việc | −40 °C … +150 °C (EPDM) / −60…+200 °C (Silicone) |
| Độ cứng (nén) | Mềm — dễ nén, đàn hồi tốt sau khi nhả lực |
| Màu sắc | Đen (EPDM) / Trắng-xám (Silicone xốp) |
| Đơn vị bán | Mét dài / cuộn 10–30 m |
| Đặc tính nổi bật | Hấp thụ rung, đệm kín cửa/nắp, chống bụi/ẩm |
| Ứng dụng chính | Gioăng cửa, tủ điện, máy móc; chống rung thiết bị |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam |
Ứng dụng tiêu biểu
- ›Đệm kín khe cửa tủ điện, tủ điều khiển chống bụi/ẩm
- ›Gioăng nắp thiết bị điện tử công nghiệp ngoài trời (IP54+)
- ›Đệm chống rung cho bảng mạch điện tử và cảm biến
- ›Khe hở hẹp trên vỏ máy, nắp đậy thiết bị đo lường
- ›Foam seal cho hệ thống lọc không khí, điều hòa nhỏ